กำหนดการสอบปรับความรู้พื้นฐานนักศึกษาชั้นปีที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๕๔
วัน/เวลาที่สอบ |
วิชา |
สาขาวิชา |
สถานที่สอบ |
อาจารย์คุมสอบ |
22 มิ.ย. 54 |
วิทยาศาสตร์ |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หมู่ 1 – 4) |
ศูนย์วิทยาศาสตร์และวิทยาศาสตร์ประยุกต์ (ตึก 9) |
อ.รพีพรรณ กองตูม / อ.ศุภลักษณ์ สุดขาว |
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 1) |
ห้อง 124 |
อ.วิจารณ์ สงกรานต์ |
||
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 2 - 3) |
ห้อง 127 |
อ.นฤมล ชูเมือง / อ.บุรินทร์ นรินทร์ |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 1) |
ห้อง 125 |
อ.น้ำรินทร์ กาบแก้ว |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 2) |
ห้อง 132 |
อ.ดร.กฤษณะ โสขุมา |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 3) |
ห้อง 133 |
อ.กมลวรรณ มณีแสงวิจิตร |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 4) |
ห้อง 134 |
อ.สุภลักษณ์ ระงับภัย |
||
เทคโนโลยีไฟฟ้า / วิศวกรรมไฟฟ้า |
ศูนย์อาหาร |
อ.สันติภาพ กั้วพรหม / อ.ว่าที่ร.อ.ณรงค์ฤทธิ์ คัชมาตย์ |
||
วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
อ.นวรัตน์ วิทยาคม |
|||
เทคโนโลยีสารสนเทศ |
อ.สถาพร จะนุ |
|||
เคมี / เทคโนโลยีโยธา |
อ.จรรยา พรหมเฉลิม / ผศ.ประยูร ยงค์อำนวย |
|||
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร |
อ.ดร.ครองศักดา ภัคธนกนก |
|||
14.45 – 16.15 น. |
ภาษาอังกฤษ |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หมู่ 1 – 4) |
ศูนย์วิทยาศาสตร์และวิทยาศาสตร์ประยุกต์ (ตึก 9) |
อ.รพีพรรณ กองตูม / อ.ศุภลักษณ์ สุดขาว |
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 1) |
ห้อง 124 |
อ.วิจารณ์ สงกรานต์ |
||
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 2 - 3) |
ห้อง 127 |
อ.นฤมล ชูเมือง / อ.บุรินทร์ นรินทร์ |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 1) |
ห้อง 125 |
อ.น้ำรินทร์ กาบแก้ว |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 2) |
ห้อง 132 |
อ.ดร.กฤษณะ โสขุมา |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 3) |
ห้อง 133 |
อ.กมลวรรณ มณีแสงวิจิตร |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 4) |
ห้อง 134 |
อ.สุภลักษณ์ ระงับภัย |
||
เทคโนโลยีไฟฟ้า / วิศวกรรมไฟฟ้า |
ศูนย์อาหาร |
อ.สันติภาพ กั้วพรหม / อ.ว่าที่ร.อ.ณรงค์ฤทธิ์ คัชมาตย์ |
||
วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
อ.นวรัตน์ วิทยาคม |
|||
เทคโนโลยีสารสนเทศ |
อ.สถาพร จะนุ |
|||
เคมี / เทคโนโลยีโยธา |
อ.จรรยา พรหมเฉลิม / ผศ.ประยูร ยงค์อำนวย |
|||
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร |
อ.ดร.ครองศักดา ภัคธนกนก |
|||
วันที่ 29 มิ.ย. 54 |
คณิตศาสตร์ |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หมู่ 1 – 4) |
ศูนย์วิทยาศาสตร์และวิทยาศาสตร์ประยุกต์ (ตึก 9) |
อ.รพีพรรณ กองตูม / อ.ศุภลักษณ์ สุดขาว |
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 1) |
ห้อง 124 |
อ.วิจารณ์ สงกรานต์ |
||
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 2 - 3) |
ห้อง 127 |
อ.นฤมล ชูเมือง / อ.บุรินทร์ นรินทร์ |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 1) |
ห้อง 125 |
อ.น้ำรินทร์ กาบแก้ว |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 2) |
ห้อง 132 |
อ.ดร.กฤษณะ โสขุมา |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 3) |
ห้อง 133 |
อ.กมลวรรณ มณีแสงวิจิตร |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 4) |
ห้อง 134 |
อ.สุภลักษณ์ ระงับภัย |
||
เทคโนโลยีไฟฟ้า / วิศวกรรมไฟฟ้า |
ศูนย์อาหาร |
อ.สันติภาพ กั้วพรหม / อ.ว่าที่ร.อ.ณรงค์ฤทธิ์ คัชมาตย์ |
||
วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
อ.นวรัตน์ วิทยาคม |
|||
เทคโนโลยีสารสนเทศ |
อ.สถาพร จะนุ |
|||
เคมี / เทคโนโลยีโยธา |
อ.จรรยา พรหมเฉลิม / ผศ.ประยูร ยงค์อำนวย |
|||
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร |
อ.ดร.ครองศักดา ภัคธนกนก |
|||
14.45 – 16.15 น. |
ภาษาไทย |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (หมู่ 1 – 4) |
ศูนย์วิทยาศาสตร์และวิทยาศาสตร์ประยุกต์ (ตึก 9) |
อ.รพีพรรณ กองตูม / อ.ศุภลักษณ์ สุดขาว |
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 1) |
ห้อง 124 |
อ.วิจารณ์ สงกรานต์ |
||
คอมพิวเตอร์ศึกษา (หมู่ 2 - 3) |
ห้อง 127 |
อ.นฤมล ชูเมือง / อ.บุรินทร์ นรินทร์ |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 1) |
ห้อง 125 |
อ.น้ำรินทร์ กาบแก้ว |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 2) |
ห้อง 132 |
อ.ดร.กฤษณะ โสขุมา |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 3) |
ห้อง 133 |
อ.กมลวรรณ มณีแสงวิจิตร |
||
คณิตศาสตร์ (หมู่ 4) |
ห้อง 134 |
อ.สุภลักษณ์ ระงับภัย |
||
เทคโนโลยีไฟฟ้า / วิศวกรรมไฟฟ้า |
ศูนย์อาหาร |
อ.สันติภาพ กั้วพรหม / อ.ว่าที่ร.อ.ณรงค์ฤทธิ์ คัชมาตย์ |
||
วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
อ.นวรัตน์ วิทยาคม |
|||
เทคโนโลยีสารสนเทศ |
อ.สถาพร จะนุ |
|||
เคมี / เทคโนโลยีโยธา |
อ.จรรยา พรหมเฉลิม / ผศ.ประยูร ยงค์อำนวย |
|||
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร |
อ.ดร.ครองศักดา ภัคธนกนก |
: 16 มิ.ย. 2554